กลุ่มนางรำ(คณะศิษย์เก่า)นำขนมโดนัทหลากหลายแบบมาแจกให้กับรุ่นน้องๆผู้พิการ
มื้อกลางวัน วันเสาร์ที่ ๘ กันยายน ๒๕๖๑ กลุ่มนางรำ(คณะศิษย์เก่า)นำขนมโดนัทหลากหลายแบบมาแจกให้กับรุ่นน้องๆผู้พิการได้รับประทานอย่างเอร็ดอร่อยทางวิทยาลัยฯขอขอบพระคุณคณะศิษย์เก่าทุกๆท่านที่มีน้ำใจ และขอบคุณคณะศิษย์เก่าที่ไม่ได้มาร่วมในครั้งนี้ แต่สมทบทุนร่วมซื้อขนมโดนัทมาเลี้ยงน้องๆในวันนี้ด้วย ขอให้ศิษย์เก่ารุ่นพี่ทุกคนเป็นต้นแบบที่ดีให้กับน้องๆรุ่นต่อๆไปและขอให้ประสบความสำเร็จในชีวิต หน้าที่การงานตลอดไป..”ขอบคุณครับ/ขอบคุณค่ะ”
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/46056.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/46057.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/46058.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/46059.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0005.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0008_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0014_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0027_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0033_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0034_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0037_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0040_2.jpg)