กลุ่มศิษย์เก่าและเพื่อนพี่น้อง 2T เลี้ยงอาหาร
วันเสาร์ที่ ๒ มีนาคม ๒๕๖๒ กลุ่มศิษย์เก่าและเพื่อนพี่น้อง 2T นำโดย นายธนวัตร ไชยบุตร (พี่ปุ้ม) มาเลี้ยงขนมหวาน ไอศครีม พร้อมนำน้ำดื่ม และมอบเงินสนับสนุนการดำเนินงานให้กับวิทยาลัยฯ ในนามวิทยาลัยฯขอขอบพระคุณทุกๆท่าน ขอบคุณสำหรับน้ำใจอันดีงามที่ศิษย์เก่ามอบให้กับวิทยาลัยฯด้วยดีเสมอมา ขอให้ทุกท่านจงมีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพร่างกายแข็งแรง ประสบความสำเร็จในทุกๆสิ่งที่ท่านได้ทำ…ขอบคุณครับ/ขอบคุณค่ะ
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/53020214_2594591250555582_2789554428091301888_o.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/53060054_2594590773888963_2079937302926196736_o-1-1024x567.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/53113331_2594591680555539_3347360045779124224_o.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/53183015_2594591630555544_5021725322110828544_o.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/53216060_2594591313888909_2736061031326416896_o.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/53302330_2594591750555532_5911737374424956928_o.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/53303499_2594591027222271_7130813646111768576_o.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/53524789_2594591587222215_6309413820905291776_o.jpg)