คณะครูและนักเรียนศึกษาดูงานด้านการพัฒนาทักษะโปรแกรมเมอร์ ณ สถาบัน 42 Bangkok เทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
วันที่ 17 มิถุนายน 2565 คณะครูและนักเรียนศึกคณะครูและนักเรียนศึกษาดูงานด้านการพัฒนาทักษะโปรแกรมเมอร์ ณ สถาบัน 42 Bangkok เทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบังษาดูงานด้านการพัฒนาทักษะโปรแกรมเมอร์ ณ สถาบัน 42 Bangkok เทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง โดยมี ดร.ชาดา เตรียมวิทยา และทีมงานให้การต้อนรับ
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/288645030_5884054781609196_4825077787938938508_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/288646725_5884054861609188_4522503270833998673_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/288665466_5884054698275871_7059127928362114478_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/288677838_5884055168275824_7420786786531521219_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/288680153_5884055704942437_3119800734736540396_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/288747118_5884055448275796_8625801768056090568_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/288842051_5884055044942503_4663470475595058791_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/288920891_5884055274942480_2684942557184338658_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/Untitled-1_9-1024x437.gif)