คณะครู และนักเรียนโรงเรียนแสงทองวิทยาหาดใหญ่ เยี่ยมชม
วันพุธที่ ๘ สิงหาคม ๒๕๖๑ เวลา ๐๗.๕๐ น. ครู และนักเรียนโรงเรียนแสงทองวิทยาหาดใหญ่ เยี่ยมชม และร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติพร้อมกับพี่ๆผู้พิการวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0087_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0090_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0096.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0098.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0104_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0114_0-1-1024x745.jpg)
วันพุธที่ ๘ สิงหาคม ๒๕๖๑ เวลา ๐๗.๕๐ น. ครู และนักเรียนโรงเรียนแสงทองวิทยาหาดใหญ่ เยี่ยมชม และร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติพร้อมกับพี่ๆผู้พิการวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา