คณะสนุ๊ก สะพานบุญ เป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารเย็น
วันเสาร์ที่ ๒ มิถุนายน ๒๕๖๑ คุณวรางค์อร เดชารชตะ “เจ้าของฉายา สนุ๊ก สะพานบุญ”นำคณะเพื่อนๆร่วมทำบุญ ณ วิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา ซึ่งได้นำอาหาร ขนม เครื่องดื่ม เสื้อ และของใช้อุปโภค บริโภคมากมายมาแจกให้กับน้องๆผู้พิการในมื้อเย็นวันนี้ ในนามของวิทยาลัยฯขอให้ทุกๆท่านมีความสุข มีสุขภาพที่แข็งแรง คิดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนา เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน ถ้าพบเจอความทุกข์ หรือมีความทุกข์เข้ามาก็ขอให้ความทุกข์นั้นผ่านพ้นไปด้วยเร็ววัน.ขอบคุณสำหรับอาหารมื้อเย็นที่พิเศษมื้อนี้นะครับ/ค่ะ…”และสุขสันต์วันเกิดพี่เปี๊ยกและพี่ ณ นายครับ/ค่ะ” หวังว่าจะมีโอกาสได้ต้อนรับคณะของท่านอีกในโอกาสต่อ ๆไป
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0056.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0057_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0060_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0061.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0062.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0066_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0069.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0079_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0082.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0090.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0091_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0093.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0102.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0104.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0110-1-1024x683.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0116.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0119.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0121.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0123.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0127.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0149.jpg)