ครู และนักเรียนโรงเรียนแสงทองวิทยาหาดใหญ่ เยี่ยมชม
วันอังคารที่ ๘ มกราคม ๒๕๖๒ เวลา ๐๗.๕๐ น. ครู และนักเรียนโรงเรียนแสงทองวิทยาหาดใหญ่ เยี่ยมชม และร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติพร้อมกับพี่ๆผู้พิการวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0006_7.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0007_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0014_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0021_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0026_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0028_6-1-1024x637.jpg)
วันอังคารที่ ๘ มกราคม ๒๕๖๒ เวลา ๐๗.๕๐ น. ครู และนักเรียนโรงเรียนแสงทองวิทยาหาดใหญ่ เยี่ยมชม และร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติพร้อมกับพี่ๆผู้พิการวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา