คุณนภารัตน์ สิหนาทกถากุล เลขานุการมูลนิธิคุวานันท์ มอบทุนการศึกษาให้กับนักเรียน
วันศุกร์ที่ ๑๕ มิถุนายน พ.ศ. ๒๕๖๑ เวลา ๑๓.๐๐ น.วิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา ขอขอบพระคุณ คุณนภารัตน์ สิหนาทกถากุล เลขานุการมูลนิธิคุวานันท์ พร้อมด้วยคุณแม่วรี สิหนาทกถากุล ที่มาเยี่ยมชมการดำเนินงานและมอบทุนการศึกษาให้กับนักเรียน พร้อมทั้งมอบเงินสนับสนุนการดำเนินงานรวมทั้งสิ้นจำนวน ๘๐,๐๐๐ บาทแก่วิทยาลัยฯในครั้งนี้
ในนามของวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา ขอขอบพระคุณมูลนิธิคุวานันท์ ที่ได้มอบทุนการศึกษาให้นักเรียนเป็นประจำทุกปี ขอให้ท่าน และครอบครัวมีแต่ความสุขความเจริญ มีแต่สิ่งดีๆเข้ามา มั่นคงในหน้าที่การงาน สุขภาพแข็งแรง กิจการเจริญรุ่งเรื่องตลอดไป..ขอบคุณครับ/ขอบคุณค่ะ
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0698.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0701.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0704.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0707.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0711.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0749.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0751.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0755.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0758.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0761.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0772.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0781.jpg)