คุณวนิดา พร้อมคณะเพื่อนๆ มาเลี้ยงอาหารกลาง
วันพุธที่ ๖ มีนาคม ๒๕๖๒ คุณวนิดา พร้อมคณะเพื่อนๆ มาเลี้ยงอาหารกลางวันน้องๆผู้พิการวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา ทางคณะรู้สึกมีความสุขกับการแบ่งปันและช่วงเวลาแสนพิเศษ อิ่มเอมใจทั้งผู้ให้และผู้รับ
วิทยาลัยฯ ขอขอบพระคุณทุกๆท่านเป็นอย่างมาก ในความมีน้ำใจของท่าน ขอให้ทุกๆท่านมีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขสมหวัง และประสบผลสำเร็จในหน้าที่การงานตลอดไป
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0001_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0012_7-1-1024x683.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0015_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0023_12.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0027_10.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0034_7.jpg)