คุณวรัญรัศม์ จามะรีย์ และคณะเพื่อนๆ เป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารเย็น
วันอังคารที่ ๑๑ ธันวาคม ๒๕๖๑ คุณวรัญรัศม์ จามะรีย์ และคณะเพื่อนๆร่วมกันทำบุญ เนื่องในวันคล้ายเกิดที่วิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา ซึ่งบรรยากาศวันนี้เต็มไปด้วยความสุขของผู้ให้ และผู้รับ น้องๆคนพิการอิ่มเอิมกันถ้วนหน้า…ขอบพระคุณทุกๆท่านสำหรับอาหารมื้อเย็นนี่้ ขอให้ทุกท่านมีความสุข มีร่างกายแข็งแรง เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน เป็นที่รักของคนรอบข้าง และสวยวันสวยคืนนะจ๊ะ…”สุขสันต์วันเกิดคุณวรัญรัศม์ครับ/ค่ะ”
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0012_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0022_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0025_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0027_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0030_3-1-1024x683.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0037_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0038_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0039_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0059_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0061_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0068_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0071_2.jpg)