คุณเสาวดี มีเรีย เป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวัน
วันพุธ ที่ ๓๐ พฤษภาคม ๒๕๖๑ คุณเสาวดี มีเรีย เป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวัน ขอบคุณสำหรับอาหารมื้อพิเศษนี้ ในเมนู น้ำตกหมู ต้มยำขาไก่ ทำให้น้องๆได้ทานอาหารกันอย่างมีความสุข..ขอให้คุณเสาวดี และครอบครัวพบเจอแต่ความสุข ความเจริญ มีชีวิตทีดีขึ้นๆไป..ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานตลอดไปครับ/ค่ะ
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0126.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0130.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0132.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0137-1-1024x683.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0138.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0140.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0141.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0142.jpg)