ผู้บริหาร และพนักงานโรงแรมฮิลตัน พัทยา มาจัดกิจกรรม
วันศุกร์ที่ ๘ มีนาคม พ.ศ. ๒๕๖๒ ผู้บริหาร และพนักงานโรงแรมฮิลตัน พัทยา มาจัดกิจกรรมให้นักเรียนหญิงวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา เนื่องในวันสตรีสากล กิจกรรมในครั้งนี้จัดขึ้นเพื่อสร้างโอกาสและเป็นแรงบันดาลใจให้กับสตรีผู้พิการที่ขาดโอกาสทางสังคม
ทางวิทยาลัยฯขอบพระคุณทุกๆท่านที่เล็งเห็นถึงความสำคัญในการส่งเสริมให้ผู้หญิงได้รับโอกาสในการพัฒนาตนเอง และทำงานในองค์กรอย่างเท่าเทียมกัน…”ขอบคุณค่ะ”
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0001_2-1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0012_7-2-1024x683.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0015_5-1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0023_12-1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0027_10-1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0034_7-1.jpg)