พิธีมอบใบประกาศนียบัตร แก่ผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปีการคึกษา ๒๕๖๑
วันเสาร์ที่ ๘ ธันวาคม ๒๕๖๑ วิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา ได้จัดพิธีมอบใบประกาศนียบัตรแก่ผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปีการคึกษา ๒๕๖๑
ทางวิทยาลัยฯ ขอแสดงความยินดีกับผู้สำเร็จการศึกษาทุกคน ที่สามารถฝ่าฟันอุปสรรคจนประสบความสำเร็จได้ในวันนี้ และขอให้นำความสำเร็จที่ได้ไปก่อให้เกิดประโยชน์ต่อตนเองและสังคมต่อไป
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0730.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0752.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0767.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0776.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0779.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0791.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0794.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0815.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0818.jpg)