สมาคมคนพิการจังหวัดปราจีนบุรีเยี่ยมชมการดำเนินงานวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา
วันพุธที่ ๑๕ สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๖๑ นายสุนทร ปุมพิมาย นายกสมาคมคนพิการจังหวัดปราจีนบุรี นำคณะผู้พิการจากสมาคมฯ เยี่ยมชมการดำเนินงาน และการเรียนการสอน วิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา
วิทยาลัยฯ ขอขอบพระคุณคณะสมาคมคนพิการจังหวัดปราจีนบุรี ทุกๆท่าน ที่ได้มาเยี่ยมชมวิทยาลัยฯของเรา หวังว่าการยี่ยมชมครั้งนี้จะนำความรู้และประสบการณ์ที่ได้รับจากเรามาปรับใช้และพัฒนาองค์กรของท่านให้มีความเข็มแข็งสามารถพัฒนาคุณภาพชีวิตคนพิการให้มีประสิทธิภาพต่อไป
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0302.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0319.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0326.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0332.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0333_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0338.jpg)