เรียนภาคปฏิบัติที่วิทยาลัยเทคนิคสัตหีบ
ในนามของวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา ขอขอบพระคุณวิทยาลัยเทคนิคสัตหีบที่ให้การอนุเคราะห์การเรียนการสอนวิชางานฝีมือ 1 สำหรับนักเรียนหลักสูตรปวช1.สาขาช่างอิเล็กทรอนิกส์ โดยผู้สอนอาจารย์นภดลล เพ็งนู ในภาคปฏิบัติสำหรับเทอมนี้ได้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี
วิทยาลัยฯ ขอขอบพระคุณอาจารย์นภดล เพ็งนู อาจารย์ผู้สอนวิชางานฝืมือ1 ที่ได้ให้ความรู้นักเรียนในครั้งนี้ ซึ่งนับว่าเป็นประโยชน์แก่นักเรียนเป็นอย่างมาก หลังจากนี้ทุกคนจะได้นำไปฝึกปฏิบัติให้เกิดความชำนาญต่อไป
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/168427.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/168429.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/168430.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/168431.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/168432.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/168433.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/168434.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/168435.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/168436.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/168437.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/168438.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/168439.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/168440.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/168441.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/168442-1-1024x576.jpg)