แสดงความขอบคุณและมอบเกียรติบัตรให้แก่วิทยากรจิตอาสาของเราในช่วงกิจกรรมหน้าเสาธง จากความร่วมมือจัดกิจกรรมบริการทางวิชาการแก่สังคม
เช้าวันจันทร์ที่ 25 มีนาคม 2562 นายสุเทพ คล้ายสีแก้ว ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองพัทยา 7 ได้เดินทางมาแสดงความขอบคุณและมอบเกียรติบัตรให้แก่วิทยากรจิตอาสาของเราในช่วงกิจกรรมหน้าเสาธง จากความร่วมมือจัดกิจกรรมบริการทางวิชาการแก่สังคม โดยวิทยาลัยของเราได้ส่งนักเรียนห้อง IS41 ไปเป็นวิทยากรจิตอาสาสอนวิชาชีพ (Computer Supporting/Computer Graphics) ให้แก่นักเรียนระดับ ม.ต้น ของโรงเรียนเมืองพัทยา 7 ตลอดภาคเรียนที่ผ่านมา ขอแสดงความยินดีต่อจิตอาสา ดังรายชื่อต่อไปนี้
1.นางสาวนิตยา อินทรักษ์
2.นายวสันต์ จำรัสภูมิ
3.นายวาธิกรณ์ นนท์พันธ์
4.นางสาวชนัดดา มีเงิน
5.นางสาวนภัทร ประวิทย์ชาติ
6.นางสาววราภรณ์ ปรางมาศร์
7.นายวิทยา จีนสันเทียะ
8.นายอดิศร จีรัง
9.นายธนนันท์ จันทร์บูรณ์
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0008_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0009_7.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0020_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0027_11.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0033_9.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0046_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0058_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0070_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0071_7.jpg)