Teacher.Rosemary มอบเงินสนับสนุนการดำเนินงาน
วันศุกร์ที่ ๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๒ Teacher.Rosemary ซึ่งเคยเป็นอาสาสมัคร มาเยี่ยมและมอบเงินสนับสนุนการดำเนินให้กับวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0006_8.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0008_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0027_6.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0031_6.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0040_6.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0043_10-1-1024x683.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0049_6.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0054_4.jpg)
วันศุกร์ที่ ๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๒ Teacher.Rosemary ซึ่งเคยเป็นอาสาสมัคร มาเยี่ยมและมอบเงินสนับสนุนการดำเนินให้กับวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา