การอบรมทักษะดิจิทัลที่จำเป็นในศตวรรษที่ 21 (ทักษะการคิดสร้างสรรค์ )
วันที่ 16 ก.ย.65
วิทยาลัย ฯลฯ โดยอาจารย์มงคล จีนาวรน์ ได้จัดกิจกรรม
การอบรมทักษะดิจิทัลที่จำเป็นในศตวรรษที่ 21 (ทักษะการคิดสร้างสรรค์ ) เพื่อเพิ่มพูนความรู้และทักษะการใช้งาน-การผลิตสื่อ Social ให้กับนักศึกษาคนการ
มี ท่าน ผอ.คำพันธุ์ ราชดา เป็นผู้กล่าวให้โอวาทพร้อมทั้งเปิดการจัดกิจกรรมในครั้งนี้ โดยการสนับสนุนการดำเนินการจาก #กองทุนเพื่อความเสมอภาคทางการศึกษา (กสศ.)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/7-1024x437.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/306408843_6145347422146596_626916944041716500_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/306453597_6145349175479754_2707377591684050814_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/306476674_6145347718813233_206814176896462951_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/306493360_6145347552146583_4905732551860835856_n.jpg)