กิจกรรมรับน้อง
ช่วงบ่ายวันเสาร์ที่ ๓ พฤศจิกายน ๒๕๖๑ กิจกรรมรับน้องจากรุ่นพี่นักเรียนเก่าจัดขึ้น เพื่อเป็นการต้อนรับรุ่นน้องและสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างรุ่นพี่กับรุ่นน้อง ทุกคนได้ทำกิจกรรมร่วมกัน ซึ่งบรรยากาศเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นกันเอง
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0095_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0096_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0097.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0101_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0103_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0105_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0115_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0117_1-1-1024x683.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0137_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0143_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0181_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0250.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0474.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0475_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0481.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0495.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0496.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0497.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0498.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0499.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0502.jpg)
ช่วงบ่ายวันเสาร์ที่ ๓ พฤศจิกายน ๒๕๖๑ กิจกรรมรับน้องจากรุ่นพี่นักเรียนเก่าจัดขึ้น เพื่อเป็นการต้อนรับรุ่นน้องและสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างรุ่นพี่กับรุ่นน้อง ทุกคนได้ทำกิจกรรมร่วมกัน ซึ่งบรรยากาศเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นกันเอง