กิจกรรมแสดงความยินดีต่อบุคลากรที่สำเร็จการศึกษา และรางวัลบุคลากรทางการศึกษาดีเด่นของอาชีวศึกษาจังหวัดชลบุรี ประจำปี 2565
วันที่ 24 มกราคม 2565 ได้จัดกิจกรรมแสดงความยินดีต่อบุคลากร วิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา โดย ซิสเตอร์ภาวิณี พิชัยศรีสวัสดิ์ ได้ ให้เกียรติมอบใบเกียรติบัตรรางวัลครูบุคลากรทางการศึกษาดีเด่น ประจำปี 2565 และบาทหลวงภัทรพงศ์ ศรีวรกุล ได้มอบช่อดอกไม้แสดงความยินดีต่อบุคลากร ที่สำเร็จการศึกษา ณ วิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา สร้างความปลาบปลื้มดีใจให้กับบุคลากรและนักเรียนทุกคน
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/272239951_5456837407664271_4447777028062544673_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/272302563_5456839320997413_364537611278653161_n_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/272365008_5456839594330719_438469008872946073_n_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/272709510_5456839507664061_5582136036845227354_n_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/กิจกรรมแสดงความยินดีต่อบุคลากรที่สำเร็จการศึกษา-1024x437.jpg)