กิจกรรม x-ray ปอด และตรวจวัดสายตาประกอบแว่นให้นักเรียนชั้นปีที่ 1
วันเสาร์ที่ 25 มิถุนายน 2565 อ. เกษมพล และ อ. ประกิต จัดการและอำนวยการกิจกรรม x-ray ปอด และตรวจวัดสายตาประกอบแว่นให้นักเรียนชั้นปีที่ 1
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/290479387_5908524669162207_6449212332351494538_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/290488222_5908524755828865_3862204158425940098_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/290499621_5908525942495413_1466221083270119744_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/290514341_5908524879162186_427156822158126875_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/Untitled-1_14-1024x437.gif)
วันเสาร์ที่ 25 มิถุนายน 2565 อ. เกษมพล และ อ. ประกิต จัดการและอำนวยการกิจกรรม x-ray ปอด และตรวจวัดสายตาประกอบแว่นให้นักเรียนชั้นปีที่ 1