คณะครู นักเรียนโรงเรียนศรีสังวาลย์ นนทบุรี เยี่ยมชมการดำเนินงาน
วันพุธที่ ๑๒ ธันวาคม ๒๕๖๑ นางมีนา รอดคล้าย (ภริยาของท่านกมล รอดคล้าย อดีตเลขาธิการสภาการศึกษา) ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีสังวาลย์ นนทบุรี นำคณะครู นักเรียนและผู้ปกครองมาเยี่ยมชม และศึกษาดูงานวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา โดยมีรุ่นพี่ศิษย์เก่าจากโรงเรียนศรีสังวาลฯได้มาร่วมให้การต้อนรับในครั้งนี้ด้วย
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0001_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0003_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0006_6.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0009_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0016_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0028_8.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0033_5-1-1024x683.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0038_5.jpg)