คณะครู และนักเรียนจากโรงเรียนพระกุมารเยซูวิทยา เยี่ยมชม และร่วมกิจกรรมหน้าเสาธง
วันเสาร์ที่ ๒๖ มกราคม ๒๕๖๒ เวลา ๐๗.๕๐ น. คณะครูและนักเรียนจากโรงเรียนพระกุมารเยซูวิทยา (Convent of the Holy Infant Jesus School) เยี่ยมชม และร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติพร้อมกับพี่ๆผู้พิการวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0023_8.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0030_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0041_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0045_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0049_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0052_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0054_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0056_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0058_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0066_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0069_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0070_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0073_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0074_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0075_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0079_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0080_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0082_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0089_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0100_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0103_3-1-1024x640.jpg)