คณะจากกลุ่มผู้แสวงบุญประเทศมาเลเซีย เยี่ยมชม
วันพฤหัสบดีที่ ๖ มิถุนายน พ.ศ. ๒๕๖๒ เวลา ๐๗.๕๐ น. คณะจากกลุ่มผู้แสวงบุญประเทศมาเลเซีย เยี่ยมชม และร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติพร้อมกับคณะครู และนักเรียนวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0098_8.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0100_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0101_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0103_6.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0106_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0107_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0108_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0112_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0113_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0120_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0123_2-1-1024x683.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0123_3.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ ๖ มิถุนายน พ.ศ. ๒๕๖๒ เวลา ๐๗.๕๐ น. คณะจากกลุ่มผู้แสวงบุญประเทศมาเลเซีย เยี่ยมชม และร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติพร้อมกับคณะครู และนักเรียนวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา