คณะทีมงาน Talent & Capability จากบริษัท เอก ชัย ดิสทริบิวชั่น ซิสเทม จำกัด (เทสโก้โลตัส) มาเยี่ยมชม มอบของบริจาค และมอบเงินสนับสนุนการดำเนินงาน
วันศุกร์ที่ ๗ มิถุนายน ๒๕๖๒ คณะทีมงาน Talent & Capability จากบริษัท เอก ชัย ดิสทริบิวชั่น ซิสเทม จำกัด (เทสโก้โลตัส) มาเยี่ยมชม มอบของบริจาค และมอบเงินสนับสนุนการดำเนินงานให้กับวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา ซึ่งทางวิทยาลัยฯจะนำสิ่งของที่ท่านได้มอบให้ไปใช้ให้เกิดประโยชน์ต่อไป ขอบคุณทุกท่านที่ได้ร่วมแบ่งปันรอยยิ้มสู่สังคมผ่านการร่วมสร้างกิจกรรมดีๆแบบนี้เพื่อสังคม.ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆที่มีให้กับเราด้วยดีเสมอมา-ขอให้ทุกท่านประสบแต่โชคลาภ โชคดี สุขภาพแข็งแรง ชีวิตเต็มไปด้วยความสุขสมหวัง เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานตลอดไป.”ขอบพระคุณมากครับ/ค่ะ”
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0053_6.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0054_9.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0056_10.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0057_10.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0060_6-1024x611.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0064_6.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0065.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0067_7.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0069_10.jpg)