คณะผู้บริหาร และคณะครูวิทยาลัยเทคนิคสองแคว เยี่ยมชมการดำเนินงาน และการเรียนการสอน
วันศุกร์ที่ ๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๒ คณะผู้บริหาร และคณะครูวิทยาลัยเทคนิคสองแคว จังหวัดพิษณุโลก เยี่ยมชมการดำเนินงาน และการเรียนการสอน
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0058_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0063_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0070_3-1-1024x683.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0093_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0098_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0101_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0104_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0106_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0109_0.jpg)
วันศุกร์ที่ ๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๒ คณะผู้บริหาร และคณะครูวิทยาลัยเทคนิคสองแคว จังหวัดพิษณุโลก เยี่ยมชมการดำเนินงาน และการเรียนการสอน