คณะผู้บริหาร และพนักงานธนาคารเพื่อการเกษตร และสหกรณ์การเกษตร(ธ.ก.ส.) ฝ่ายปฏิบัติการเทคโนโลยี และสารสนเทศ สำนักงานใหญ่ เยี่ยมชม มอบเงินสนับสนุน
วันเสาร์ที่ ๑๘ สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๖๑ คณะผู้บริหาร และพนักงานธนาคารเพื่อการเกษตร และสหกรณ์การเกษตร (ธ.ก.ส.) ฝ่ายปฏิบัติการเทคโนโลยี และสารสนเทศ สำนักงานใหญ่ เยี่ยมชม มอบเงินสนับสนุน และมอบของบริจาค
ขอขอบพระคุณทุกๆท่านเป็นอย่างมาก เราขออวยพรให้ทุกท่านประสบความสุข สำเร็จในชีวิตและการงานตลอดไป หวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะมีโอกาสได้ให้การต้อนรับท่านอีกในโอกาสต่อไป
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0142_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0154_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0159.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0164.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0178_0.jpg)