คณะศิษย์เก่ามูลนิธิสงเคราะห์เด็ก พัทยา เป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวัน
วันอาทิตย์ที่ ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๑ คณะศิษย์เก่ามูลนิธิสงเคราะห์เด็ก พัทยาได้รวมใจกันพาเพื่อนๆมาเลี้ยงอาหารกลางวันน้องๆผู้พิการวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา ซึ่งวันนี้เป็นวันดี และเป็นวันหยุดที่น้องๆทุกคนได้รับประทานอาหารมื้อพิเศษอย่างมีความสุข ในเมนู ก๋วยเตี๋ยว ข้าวผัด ผัดกระเพรา ไก่ทอดกระเทียม เครปญี่ปุ่น และชานมไข่มุก ขอขอบพระคุณทุกๆท่านขอทุกท่านมีความสุข สุขภาพแข็งแรง มีความเจริญก้าวหน้า ในหน้าที่การงาน และสุขสมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการ
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0192_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0193_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0200_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0208_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0209_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0210_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0214.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0217.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0230_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0237.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0239.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0283-1-1024x683.jpg)