คณะศิษย์เก่าเลี้ยงอาหารกลางวัน
มื้อกลางวันวันนี้..ทั้งผู้ให้และผู้รับต่างก็มีความสุขกับอาหารมื้อพิเศษมื้อนี้จากน้องน้ำฝน (รมณี เชื่อมชิด) น้องอาร์น้อย พี่แต้ม ซึ่งเป็นศิษย์เก่า และพี่ปีเตอร์ที่ได้นำก๋วยเตี๋ยวรถเข็น เครปญี่ปุ่น และไอศครีมมาเลี้ยงน้องๆผู้พิการในวันนี้ ในนามวิทยาลัยฯขอขอบพระคณทุกๆท่านสำหรับอาหารกลางวันมื้อพิเศษนี้ ขอให้ทุกท่านมีความสุข สุขภาพแข็งแรง ขอให้พบเจอแต่สิ่งดีๆคนดีๆ…โชคดีกับทุกๆเรื่องที่คิดไว้ เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานตลอดไปครับ/ค่ะ
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0012_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0013_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0028_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0032_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0033_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0035_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0036_6.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0037_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0043_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0044_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0048_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0052_1.jpg)