คุณขนิษฐนันท์ กาบขุนทด และครอบครัว พร้อมเพื่อนๆ นำคณะมาทำบุญ
วันพุธที่ ๒๐ มีนาคม ๒๕๖๒ คุณขนิษฐนันท์ กาบขุนทด และครอบครัว พร้อมเพื่อนๆ นำคณะมาทำบุญ โดยการมอบของบริจาคของใช้อุปโภค และบริโภค พร้อมไอศครีม ให้กับน้องๆผู้พิการวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา ในนามวิทยาลัยฯขอขอบพระคุณทุกท่านที่มอบให้กับน้องๆผู้พิการในวันนี้ ขอให้สิ่งดีๆที่ทุกท่านได้ทำ นำพาให้ทุกท่านมีแต่ความสุข ความเจริญ ปรารถนาสิ่งใดก็ขอให้สมดังใจปรารถนา กิจการเจริญรุ่งเรืองตลอดไป..”ขอบคุณครับ/ขอบคุณค่ะ”
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0025_5-1-1024x683.jpg)