คุณชนกนันท์ และครอบครัวเป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวัน
วันจันทร์ที่ ๓๐ กรกฎาคม ๒๕๖๑ คุณชนกนันท์ และครอบครัวเป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวัน พร้อมนำเครื่องดื่มมาเลี้ยงน้องๆผู้พิการ เนื่องในวันคล้ายวันเกิด ขอขอบพระคุณทุกๆท่านสำหรับเจ้าภาพเลี้ยงอาหารวันนี้ ขอคุณพระศรีรัตนตรัย จงบันดาลพรให้ท่านมีความสุข สุขภาพแข็งแรง มีความเจริญก้าวหน้าในการงาน และสมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการ..สุขสันต์วันเกิดคุณชนกนันท์ครับ/ค่ะ
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0028_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0030_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0031.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0037_1-1-1024x805.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0037_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0038_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0040_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0044.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0046_0.jpg)