คุณณภัทร ศรีสร้อย พร้อมครอบครัว และคุณสิริพร วงศ์ละคร นำข้าวสาร และสิ่งของที่จำเป็นมามอบให้กับวิทยาลัย
วันจันทร์ที่ ๒๕ มีนาคม ๒๕๖๒ คุณณภัทร ศรีสร้อย พร้อมครอบครัว และคุณสิริพร วงศ์ละคร นำข้าวสาร และสิ่งของที่จำเป็นมามอบให้กับวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา ในนามวิทยาลัยฯขอให้ทุกท่านมีแต่ความสุขสมหวังในสิ่งที่ท่านปรารถนา. เฮงๆรวยๆตลอดไป..”ขอบคุณค่ะ/ขอบคุณครับ”
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0087_6-1-1024x647.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0088_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0094_4.jpg)