คุณนิรันต์ ครุยานนท์ และคณะเป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวัน
วันเสาร์ที่ ๙ มิถุนายน ๒๕๖๑ คุณนิรันต์ ครุยานนท์ นำคณะมาเลี้ยงอาหารกลางวันน้องๆผู้พิการ วิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา ซึ่งวันนี้น้องๆได้ทานอาหารมื้อพิเศษ ในเมนู ข้าวหมกไก่ ลอดช่องน้ำกะทิ ขอขอบพระคุณทุกๆท่านที่มาเลี้ยงอาหารน้องๆผู้พิการทุกๆปี ขอให้สิื่งดีๆที่ทุกท่านได้ทำนั้น จงมีแต่ความสุข ความเจริญ ปรารถสิ่งใดสมหวังดังใจปอง กิจการงานเจริญรุ่งเรือง ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานตลอดไป…ขอบคุณครับ/ขอบคุณค่ะ
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0199.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0200.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0201.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0203.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0205.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0206.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0210.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0211.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0213.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0220.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0225.jpg)