คุณมีน และเพื่อนๆ เป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวัน และเครื่องดื่ม
วันอังคารที่ 26 มีนาคม พ.ศ. 2562 คุณมีน และเพื่อนๆ เป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวัน และเครื่องดื่ม พร้อมมอบข้าวสาร อาหารแห้ง ของใช้ภายในครัวให้กับวิทยาลัยฯ ในนามวิทยาลัยฯขอให้ทุกท่านมีความสุข ความเจริญ ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน กิจการเจริญรุ่งเรืองตลอดไป..ขอบคุณครับ/ขอบคุณค่ะ
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0005_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0018_8.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0025_6.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0026_6-1-1024x509.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0031_9.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0040_12.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0043_11.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0049_7.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0051_8.jpg)