คุณรัชนี จันทะคัด และคุณ John พร้อมเพื่อนๆนำคณะมาเลี้ยงอาหารกลางวันน้องๆผู้พิการ
วันจันทร์ที่ ๔ มีนาคม ๒๕๖๒ คุณรัชนี จันทะคัด และคุณ John พร้อมเพื่อนๆนำคณะมาเลี้ยงอาหารกลางวันน้องๆผู้พิการเนื่องในวันคล้ายวันเกิดคุณ JOHN ขอให้ทุกท่านสุขภาพแข็งแรง มีความเจริญก้าวหน้า ในหน้าที่การงาน และสมหวัง ในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการค่ะ/ครับ…”.Happy birth day khun John”
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0024_9.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0027_8.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0032_7.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0038_7-1-1024x683.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0040_9.jpg)