คุณวนิดา อนารัตน์ คุณฐิติพร ศรีษะ พร้อมครอบครัว และเพื่อนๆเป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวัน ไอศครีม
วันจันทร์ที่ ๗ มกราคม ๒๕๖๒ คุณวนิดา อนารัตน์ คุณฐิติพร ศรีษะ พร้อมครอบครัว และเพื่อนๆได้นำคณะทำบุญเป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวัน ไอศครีม และเครื่องดื่มแก่น้องๆผู้พิการในมื้พิเศษวันนี้ ในนามวิทยาลัยฯขอขอบพระคุณทุกๆท่าน ขอให้ทุกท่านมีความสุข สุขภาพแข็งแรง สุขสมหวังดังใจปรารถนาพบเจอแต่สิ่งดีๆมีความเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานตลอดปี ๒๕๖๒ และตลอดไปครับ/ค่ะ
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0003_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0006_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0010_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0014_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0020.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0022_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0023_6.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0025_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0031_3.jpg)