งานเลี้ยงขอบคุณ อาสาสมัคร
วันศุกร์ที่ 22 มีนาคม พ.ศ. 2562 วิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา จัดงานเลี้ยงขอบคุณ อาสาสมัคร ชาวต่างชาติที่ได้เสียสละเวลาอันมีค่าของท่าน มาสอนภาษาอังกฤษให้มีความรู้ความเข้าใจในภาษาเป็นอย่างดี วิทยาลัยฯขอขอบพระคุณอาสาสมัครทุกท่านที่มาช่วยสอนภาษาอังกฤษให้นักเรียนของเราทำให้การดำเนินงานของวิทยาลัยประสบผลสัมฤทธิ์และมีประสิทธิภาพเป็นอย่างดี เพราะท่านคือผู้ที่มีส่วนร่วมในการให้โอกาส และพัฒนาคนพิการ
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0003_8.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0004_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0017_9.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0019_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0023_13.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0026_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0031_8.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0037_9.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0050_3-1-1024x683.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0059_5.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0074_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0078_2.jpg)