ต้อนรับคณะอาจารย์จากมหาวิทยาลัยราชภัฎสกลนคร
-ต้อนรับผู้ช่วยศาสตราจารย์พิเชนทร์ จันทร์ปุ่ม และคณะอาจารย์จากมหาวิทยาลัยราชภัฎสกลนคร ศึกษาดูงานด้านการจัดการเรียนการสอนและการดูแลผู้พิการ เพื่อพัฒนาหลักสูตรปริญญาตรีที่เหมาะสมสำหรับผู้พิการ
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/279350355_5732997156714960_2580327770595417833_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/Untitled-1-1024x437.gif)
-ต้อนรับผู้ช่วยศาสตราจารย์พิเชนทร์ จันทร์ปุ่ม และคณะอาจารย์จากมหาวิทยาลัยราชภัฎสกลนคร ศึกษาดูงานด้านการจัดการเรียนการสอนและการดูแลผู้พิการ เพื่อพัฒนาหลักสูตรปริญญาตรีที่เหมาะสมสำหรับผู้พิการ