นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑-๓โรงเรียนอัสสัมชัญศรีราชาเยี่ยมชม และมอบของบริจาค
วันอังคารที่ ๑๐ กรกฎาคม ๒๕๖๑ เวลา ๐๙.๓๐ น.คณะครู และนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ ๑-๓ จากโรงเรียนอัสสัมชัญศรีราชาเยี่ยมชมพี่ๆผู้พิการและ มอบเงินสนับสนุนการดำเนินงาน พร้อมมอบของบริจาค…ขอขอบพระคุณคณะครู และน้องๆทุกคนสำหรับวันนี้ ขอให้น้องๆมีความสุขสุขภาพแข็งแรง เป็นเด็กดี ร่าเริง น่ารัก เป็นที่รักของทุกๆคนแบบนี้ตลอดไปครับ/ค่ะ
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0231.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0232_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0256_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0258.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0264.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0269.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0274.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0295.jpg)