นายปรัชญา ไกรสีห์ และนางสาวพรงาม รามคุ้ม เป็นเจ้าภาพเลี้ยงไอศครีม
วันพฤหัสบดีที่ ๗ มิถุนายน ๒๕๖๑ นายปรัชญา ไกรสีห์ และนางสาวพรงาม รามคุ้ม ซึ่งเป็นศิษย์เก่าเป็นเจ้าภาพเลี้ยไอศครีมแก่น้องๆ นักเรียนวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา ขอบคุณสำหรับต้นแบบที่ดีที่มีให้แก่น้องๆรุ่นหลังๆ ได้นำแบบอย่างจากรุ่นพี่ไปต้นแบบที่ดีต่อไป…
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/7714.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/7716.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/7719.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/7720.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/7721.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/7722.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/7723.jpg)