บริษัท ที.ซี.เอ็น 2008 จำกัด เป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวัน พร้อมนำของมาบริจาค
วันเสาร์ที่ ๑๑ สิงหาคม ๒๕๖๑ บริษัท ที.ซี.เอ็น 2008 จำกัด เป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวัน พร้อมนำของมาบริจาค และนำผลไม้กระป๋องมาให้น้องๆผู้พิการได้ทานอีกด้วย ขอพรจากสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย จงบันดาลให้ท่าน และครอบครัวมีความสุข สุขภาพแข็งแรง คิดหวังสิ่งใดจงสมหวังทุกประการ กิจการเจริญรุ่งเรืองสืบไป.. |
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0192.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0193_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0195_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0196.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0201_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0202.jpg)