บริษัท โรบินสัน จำกัด (มหาชน) สาขาศรีราชา มอบของบริจาค
วันจันทร์ที่ ๑๑ มิถุนายน พ.ศ. ๒๕๖๑ เวลา ๑๑.๐๐ น. บริษัท โรบินสัน จำกัด (มหาชน) สาขาศรีราชา นำสินค้าคงคลังที่บริษัทฯ ทำการรุสต๊อกมาบริจาค ให้กับทางวิทยาลัยฯ
ทางวิทยาลัยฯจะนำสิ่งของที่ได้รับการบริจาคมาใช้ให้เกิดประโยชน์สูงสุดต่อไป ขอบพระคุณทุกๆท่านที่นึกถึงเรา และให้การสนับสนุนด้วยดีเสมอมา…ขอบคุณครับ/ขอบคุณค่ะ
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0460.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0478.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0480.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0483.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0484.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0486.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0491.jpg)