บริษัท 3 เอ็ม ประเทศไทยมอบของบริจาค และเลี้ยงอาหาร
วันเสาร์ที่ 2 กุมภาพันธ์ 2562 บริษัท สุทธินันท์ทัวร์ จำกัด นำคณะผู้บริหาร และพนักงาน บริษัท 3 เอ็ม ประเทศไทย แผนก Health care มอบของบริจาค และเป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวัน พร้อมมอบเงินสนับสนุนการดำเนินงานของวิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา ในนามวิทยาลัยฯขอขอบพระคุณทุกๆท่านสำหรับน้ำใจอันดีงามจากทุกๆท่านในครั้งนี้ ขอพรจากสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย จงอวยชัยให้ท่านมีความสุข สุขภาพแข็งแรง กิจการเจริญรุ่งเรือง และประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานตลอดไป..”ขอบคุณครับ/ขอบคุณค่ะที่มาเยี่ยมพวกเรา หวังว่าจะมีโอกาสได้ต้อนรับคณะของท่านอีกในโอกาสต่อๆไป”
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0010_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0015_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0019_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0020_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0023_9.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0043_9.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0046_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0052_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0059_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0075_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0078_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0080_2-1-1024x566.jpg)