พี่บิ๊ก และพ้องเพื่อน เลี้ยงอาหารกลางวัน
วันจันทร์ที่ ๖ สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๖๑ พี่บิ๊ก และพ้องเพื่อน นำทีมโดยศิษย์เก่า นายวิทยา บุปผาลา (ศิษย์เก่าหลักสูตรการพัฒนาระบบสารสนเทศ) เป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางงวัน ซึ่งได้นำทอดมัน ขนม และเครื่องดื่มมาเลี้ยงน้องๆ ซึ่งถือเป็นความมีน้ำใจและเป็นแบบอย่างที่ดีแก่รุ่นน้องรุ่นต่อๆไป
ทางวิทยาลัยฯขอขอบพระคุณเป็นอย่างมากในความมีน้ำใจจากทุกท่าน ขอให้ทุกท่านมีความสุข สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดสมปรารถนา ประสบความสำเร็จในชีวิต หน้าที่การงานตลอดไป
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0114.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0120_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0127_2-1-1024x683.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0131.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0135.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0139_0.jpg)