พี่ๆศิษย์เก่า เป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวัน
วันเสาร์ที่ ๘ ธันวาคม ๒๕๖๑ รั้วมหาไถ่แห่งนี้ขอต้อนรับพี่ๆศิษย์เก่าทุกๆคน ที่ได้กลับมาเยี่ยมบ้านอีกครั้ง ซึ่งวันนี้นอกจากจะเป็นวันที่ทางวิทยาลัยฯได้มอบประกาศนียบัตรให้กับผู็สำเร็จการศึกษาแล้ว พี่ๆได้เป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารกลางวัน เครื่องดื่ม และนำขนมขบเคี้ยวมากมายเพื่อมามอบความสุข ความอร่อยให้กับรุ่นน้องๆในมื้อที่พิเศษมื้อนี้…ทางวิทยาลัยฯขอให้รุ่นพี่ทุกๆคนมีความสุข ความเจริญ สุขสมหวังดังใจหมาย เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน…และใช้ชีวิตนอกรั้วมหาไถ่ให้มีความสุขตลอดไป |
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0079_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0082_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0087_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0096_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0099_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0103_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0105_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0110_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0115_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0125_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0126_3.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0132_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0138_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0141_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0143_3.jpg)