มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒได้จัดโครงการอบรมหลักสูตรนักบริหารมหาวิทยาลัย (นบ.) รุ่นที่ 2 นำคณะเยี่ยมชมการดำเนินงาน
วันศุกร์ที่ ๒๔ สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๖๑ เวลา ๐๙.๓๐ น. มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒได้จัดโครงการอบรมหลักสูตรนักบริหารมหาวิทยาลัย (นบ.) รุ่นที่ 2 ใหแก่บุคลากรสายปฏิบัติการที่มีศักยภาพในการเป็นผู้บริหารภายในมหาวิทยาลัย นำคณะเยี่ยมชมการดำเนินงาน และการเรียนการสอน วิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา และหน่วยงานต่างๆของมูลนิธิคุณพ่อเรย์..หวังเป็นอย่างยิ่งว่าการเยี่ยมชมในครั้งนี้คณะของท่านจะได้รับความรู้ และท่านจะสามารถนำไปใช้เพื่อเป็นประโยชน์กับงานของท่านต่อๆไป
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0010_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0027_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0036_4.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0041_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0047_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0062_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0064_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0070.jpg)