มอบของที่ระลึกแทนคำขอบคุณ
กิจกรรมระหว่างการเข้าแถวหน้าเสาธงเช้าวันนี้ เวลา ๐๗.๕๐ น. อาจารย์ศิริรัตน์ ตันแสนทอง กล่าวขอบคุณผู้บริหาร คณะครู บุคลากร และนักเรียน วิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา ในโอกาสไปรับตำแหน่งงานใหม่ ที่โรงแรม ฮิลตัน พัทยา ในตำแหน่งเจ้าหน้าที่ฝ่ายบุคคล ทางวิทยาลัยฯ ขออวยพรให้อาจารย์ศิริรัตน์มีความเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน และประสบความสำเร็จในชีวิต และขอขอบคุณที่ร่วมงานกันมาเป็นเวลา 6 ปี ทางวิทยาลัยฯ ขอขอบคุณที่อาจารย์ได้ร่วมงานกันด้วยดีเสมอมา ในการนี้คุณแม่ซิสเตอร์ภาวิณี พิชัยศรีสวัสดิ์ ผู้จัดการ ร่วมด้วยนายอุดมโชค ชูรัตน์ ผู้อำนวยการ ได้มอบของที่ระลึกแทนคำขอบคุณในนามคณะครู บุคลากร และลูกศิษย์ทุกๆ คน
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0121_1.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0125_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0129_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0143_2.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0149_0.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/DSC_0204.jpg)