มอบทุนการศึกษา การประกวดเรียงความ ประจำภาคเรียนที่ 2/2564
วันอังคารที่ 25 มกราคม 2564 นายณรงค์ รัตนโสภา ผู้อำนวยการเป็นประธาน ในพิธีมอบทุนการศึกษาประจำภาคเรียนที่ 2/2564
เป็นการประกวดผลงานเรียงความในหัวข้อ เรื่อง สิ่งที่จะทำในปีนี้และอนาคต โดยมีผู้ได้รับทุนทั้งหมด 14 คน ในโอกาสนี้
วิทยาลัยเทคโนโลยีพระมหาไถ่ พัทยา ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนทุกคน ที่ได้รับราวัลในครั้งนี้ด้วยนะคะ
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/272509028_5460931090588236_2666939419539000212_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/272513205_5460930937254918_8431408659662176958_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/272648285_5460931470588198_5801277809935521133_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/272688766_5460926483922030_4848373768976355622_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/มอบทุนการศึกษา-การประกวดเรียงความ-1024x437.jpg)