รับมอบโล่เชิดชูเกียรติจาก พลเอก อนันตพร กาญจนรัตน์ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ และนางธนาภรณ์ พรมสุวรรณ อธิบดีกรมส่งเสริมและพัฒนาคุณภาพชีวิตคนพิการ
วันเสาร์ที่ ๑๒ มกราคม พ.ศ.๒๕๖๒ อ.วรเมธ มณีขัติย์, อ.รักชนก บุญยก, อ.โสภิตา จันทรส ได้นำ น.ส.นภัทร ประวิทย์ชาติ เข้ารับมอบโล่เชิดชูเกียรติจาก พลเอก อนันตพร กาญจนรัตน์ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงการพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ และนางธนาภรณ์ พรมสุวรรณ อธิบดีกรมส่งเสริมและพัฒนาคุณภาพชีวิตคนพิการ เป็นผู้มอบเกียรติบัตรและสนับสนุนเงินรางวัล ณ สถานสงเคราะห์เด็กหญิงบ้านราชวิถี อันเนื่องมาจากการแข่งขันความท้าทายทางเทคโนโลยีสารสนเทศ ณ ประเทศอินเดีย ในช่วงเดือนพฤศจิกายน ๒๕๖๑ ที่ผ่านมา ซึ่ง น.ส.นภัทร สามารถสร้างผลงานได้คือ ๑ เหรียญเงิน ๓ เหรียญทองแดง
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/49348330_2503935149621193_2233940978891227136_o.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/49351448_2503935102954531_6276468174749696000_o-1-1024x684.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/50012373_2503935276287847_7417083133469655040_o.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/50120430_2503935156287859_8635079577363808256_o.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/50335244_2503935112954530_4529549141168095232_o.jpg)