ร่วมกิจกรรมถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในการพระราชพิธีบรมราชาภิเษก
วันจันทร์ที่ ๖ พฤษภาคม ๒๕๖๒ อาจารย์ผดุงศักดิ์ ศรีภักดี หัวหน้าฝ่ายกิจกรรมและสวัสดิการ นำนักเรียนร่วมกิจกรรมถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในการพระราชพิธีบรมราชาภิเษก ณ ลานกิจกรรมพัทยากลาง
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/158827-2-1024x576.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/158829.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/158836.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/158837.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/158862.jpg)
วันจันทร์ที่ ๖ พฤษภาคม ๒๕๖๒ อาจารย์ผดุงศักดิ์ ศรีภักดี หัวหน้าฝ่ายกิจกรรมและสวัสดิการ นำนักเรียนร่วมกิจกรรมถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในการพระราชพิธีบรมราชาภิเษก ณ ลานกิจกรรมพัทยากลาง