ร่วมกิจกรรมแนะแนวการศึกษาเพื่อสร้างแรงบันดาลใจ ณ ศูนย์ประชุมมหาไถ่พัทยา
วันที่ 24 มิถุนายน 2565
ผอ.คำพันธุ์ ราชดา นำคณะครูและนักเรียน เข้าร่วมกิจกรรมแนะแนวการศึกษาเพื่อสร้างแรงบันดาลใจ ณ ศูนย์ประชุมมหาไถ่พัทยา
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/290154291_5905124386168902_7668550435433275822_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/290198416_5905123829502291_8795781455056464897_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/290232996_5905124272835580_7581012975878649733_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/290366228_5905123936168947_8709451528897162044_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/290396505_5905123596168981_4820478960710573434_n.jpg)
![](https://prtc.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/290451393_5905124039502270_2330581458357131114_n.jpg)
วันที่ 24 มิถุนายน 2565
ผอ.คำพันธุ์ ราชดา นำคณะครูและนักเรียน เข้าร่วมกิจกรรมแนะแนวการศึกษาเพื่อสร้างแรงบันดาลใจ ณ ศูนย์ประชุมมหาไถ่พัทยา